News

ข่าวสารและประกาศ

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกรับทุนการศึกษา (ทุนเต็มจำนวน)

ประกาศรายชื่อสำหรับผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกรับทุนการศึกษาประเภท ทุนเต็มจำนวน ในรอบที่ 2 ให้ผู้ที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้เดินทางมาที่คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคาร 19 ชั้น 3 เพื่อทำการสอบสัมภาษณ์และสอบข้อเขียนเพื่อคัดเลือกรับทุนเต็มจำนวนในลำดับต่อไป

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบคัดเลือกรับทุนการศึกษา (ทุนเต็มจำนวน)

ประจำปีการศึกษา 2560 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย

รอบที่ 2 วันที่ 9 มีนาคม 2560 (เวลา 10.00 - 15.00 น.)

 

ลำดับ ชื่อ - นามสกุล โรงเรียน จังหวัด
1 นายธนาโชติ  คงขันธ์ นครสวรรค์ นครสวรรค์
2 นางสาวสุมิตรา  วิลาพันธ์ เตรียมพัฒน์ นนทบุรี นนทบุรี
3 นางสาวปุญชรัสมิ์  วงศ์พุทธา กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
4 นางสาววรัญญา  นาคสุทธิ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
5 นางสาวสุภาวิดา  สุขคำปา กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
6 นางสาวพัทธนันท์  อักษรไชย กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
7 นางสาวพรรณรมิตา  ผิวงาม กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
8 นางสาวพรเพ็ญ  เมธาวัชรีกุล เบญจมราชานุวรณ์ นนทบุรี
9 นางสาวปิ่นมณี  ดีมอญ อรุณวิทยา ประจวบคีรีขันธ์
10 นางสาวจินตนา  จันทรา อรุณวิทยา ประจวบคีรีขันธ์
11 นายวีรภัทร  แซ่ล่อ สาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก นครศรีธรรมราช
12 นางสาวณัฐริณีย์  น้อยสกุล สินปุนคุณวิชญ์ กระบี่
13 นางสาวเสาวลักษณ์  รักหอม สินปุนคุณวิชญ์ กระบี่
14 นางสาวเพ็ญนภา  พวงพันธ์ศักดิ์ เมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
15 นางสาวจุฑามาศ  จักรหนู เมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
16 นางสาวศศิธร  มิตร์รักษ์ เมืองสุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
17 นางสาวณัฐณิชา  เอกสุวีรพงษ์ สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
18 นางสาวชนิษฐา  ศรีวิชยางกูร สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
19 นางสาวรัชนีกรณ์  เหรียญวิทยากุล สุราษฎร์ธานี สุราษฎร์ธานี
20 นางสาวขวัญชนก  ใหม่แก้ว นวมินทราชินูทิศ เบจมราชาลัย กรุงเทพมหานคร
21 นางสาวฉันทิกา  บำรุง พิชัยรัตนาคาร ระนอง
22 นายสหรัฐ  รัตนภิรมย์ เซนต์หลุยส์ ฉะเชิงเทรา ฉะเชิงเทรา
23 นางสาวอิสเรศ  ดอกไม้หอม สตรีทุ่งสง นครศรีธรรมราช
24 นางสาวสุทธิดา  ขันทิน ศรีแก้วพิทยา ศรีสะเกษ
25 นางสาวกัญญาวีร์  คุมพล ดีบุกพังงาวิทยายน พังงา
26 นายศิริพงศ์  ชูศรี สาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก นครศรีธรรมราช
27 นางสาวกัญญาภัค  ชมวนา อ่างทองปัทมโรจน์วิทยาลัย อ่างทอง
28 นายธนพล  โสดานิล กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
29 นายจักรี  ประทีปคีรี กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
30 นายธีรพล  นาน้อย พระโขนงพิทยาลัย กทม.
31 นายสุรยุทธ์  ปรีเพชรรัตน์ พระโขนงพิทยาลัย กทม.
32 นายสิทธิชัย  ทารักษ์ พระโขนงพิทยาลัย กทม.
33 นางสาวทิพพาวรรณ  พวงพันธ์ พระโขนงพิทยาลัย กทม.
34 นายทศพร  วิธิยศ พระโขนงพิทยาลัย กทม.
35 นายทศพร  คล้ายมี วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
36 นายรามิล  เกาะแก้ว วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
37 นายวัชระ  ชนประเสริฐ วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
38 นายพชรกาญจน์  นะเสือ วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
39 นางสาวศุภพรรณ มีพันธ์ วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
40 นายธนวิทย์  จันทร์สิงห์ วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
41 นายศุภวิชญ์  เพชรรัตร วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
42 นายกันตพงส์  เอกทัศน์ วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
43 นางสาวณัฎฐธิดา  สิริปัญญาธรรม เตรียมอุดมรัชดา กทม.
44 นางสาวอภิญญา  อาจหาญ เตรียมอุดมรัชดา กทม.
45 นางสาวญาณิศา  กัลยาณมิตร เตรียมอุดมรัชดา กทม.
46 นางสาวดลดา  เดนมา เตรียมอุดมรัชดา กทม.
47 นางสาวนิโลบล  นิยมรัตน์ เตรียมอุดมรัชดา กทม.
48 นางสาวสุภาวดี  แสงรูจีย์ เตรียมอุดมรัชดา กทม.
49 นางสาวจิตสิริ  รุ่งอินทร์ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
50 นายศุภณัฐ  พุ่มสถิตย์กุล กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
51 นายศักดิ์โชติ  ประเสริฐศรี กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
52 นางสาวจิรัญญ์นัน  ฮามจันทร์ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
53 นายวรวุฒิ  พันธุสิทธิ์เสรี วิสุทธรังษี กาญจนบุรี
54 นายสุเมธ  นนทะวงษ์ กาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม
55 นายศักดิ์ศิริ  วงษ์ศิริ ฤทธิยะวรรณาลัย กทม.
56 นางสาวจุฑามาส  ขวัญจิตร อ่างทองปัทมโรจน์วิทยาลัย อ่างทอง
57 นางสาวสิรินพร  พัฒน์เสือ ธิดาแม่พระ สุราษฎร์ธานี
58 นางสาวนิภาพร  พิมพ์บัตร ปลาขาววิทยานุสรณ์ อุบลราชธานี
59 นางสาวกัญญพัชร  เดี่ยววานิช สตรีอ่างทอง อ่างทอง
60 นายกิจธวัช  จิตรหลัง สันติศาสตร์ศึกษา สตูล
61 นางสาวนงนภัส  สุวรรณรูป สระแก้ว สระแก้ว
62 นางสาวนัทธ์หทัย  ปรักมาศ เทพลีลา กทม.
63 นางสาวกษมา  พิกุล กันทารมณ์ ศรีสะเกษ
64 นางสาวกนกพร  พูนผาด กันทารมณ์ ศรีสะเกษ
65 นางสาวนิรัชพร  สีดาแก้ว นวมินทราชินูทิศ กทม.